ขอเบอร์ติดต่อ และแผนที่ร้าน น้าชิ้ง ลาดพร้าว 71 ทีคร้าบบบบ

<< < (4/10) > >>

joy-cbr 2517:
ชอบบังไมล์เคฟล่าคุณโอเล่จัง ทำยังไง ที่ใหนครับแนะนำหน่อยครับ(เท่าไหร่)
ชอบท่อมากๆครับผมว่าจะไปที่ร้านน้าชิ้งอยู่เหมือนกันไม่ทราบค่าเสียหายหมดไปเท่าไหร่ครับใบนี้ชอบมากๆ ตอนนี้รอองบจาก ผบ. อยู่

Bank konwan:
พี่ครับมไปมาจริงๆน้ะครับพอมไปถึงหน้าร้านพี่เค้าบอกคนขายไม่อยู่แต่พี่เค้าบอกราคามา 1800-2000ครับนี่คือเรื่องจริงร้านพี่เค้ายังมี cbr250 จอดอยู่เลยสองคันครับ :( :( :(

NoterideR:
อ้างจาก: Bank konwan ที่ 07, พฤษภาคม  2011, 07:36:38 AM

พี่ครับมไปมาจริงๆน้ะครับพอมไปถึงหน้าร้านพี่เค้าบอกคนขายไม่อยู่แต่พี่เค้าบอกราคามา 1800-2000ครับนี่คือเรื่องจริงร้านพี่เค้ายังมี cbr250 จอดอยู่เลยสองคันครับ :( :( :(

มีปลายท่อแบบไหนมั่งครับ อยากเห็นอ่ะคับ  :-\

ole 203:
อ้างจาก: joy-cbr 2517 ที่ 06, พฤษภาคม  2011, 08:45:53 AM

ชอบบังไมล์เคฟล่าคุณโอเล่จัง ทำยังไง ที่ใหนครับแนะนำหน่อยครับ(เท่าไหร่)
ชอบท่อมากๆครับผมว่าจะไปที่ร้านน้าชิ้งอยู่เหมือนกันไม่ทราบค่าเสียหายหมดไปเท่าไหร่ครับใบนี้ชอบมากๆ ตอนนี้รอองบจาก ผบ. อยู่

ผมซื้อมาติดเองคับของ3mซื้อเป็นเมตรราคาก็แล้วแต่ร้านผมแนะนำ3mนะคับ
ตัวของจีนจะถูกกว่ามากแต่คุณพาบก็ตามราคาการพับเก็บมุมจะไม่ดีเท่า

ส่วนตัวท่อที่อื่นแต่ปายน้าชิ้งคับ
 ผมแนะนำให้ใช้ทั้งชุดของน้าชิ้งคับเพราะมันจะใด้ทั้ทรงสวยและสูตร
 >coooool >coooool >coooool

joy-cbr 2517:
ขอบคุณ คุณโอเล่มากนะครับสำหรับข้อมูล...แต่ไม่รู้ทั้งชุดของน้าชิ้งรวมๆแล้วจะประมาณเท่าไหร่ผมมีงบ 3000 ไม่รุ้จะพอหรือป่าว

ปล.ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับข้อมูลดีๆ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว