ว่าด้วยเรื่องของไมล์ดิจิตอล

(1/3) > >>

DDT2010:
อยากทราบว่าพี่ๆที่ออกตัวใหม่มาแล้ว ไมล์มันเพี้ยนหรือไม่ครับ ถ้าเพี้ยนนี่เพี้ยนประมาณเท่าไหร่
ขอบคุณครับ
 ;)

nickname2529:
 ??? ??? ???

noietalent:
เพี้ยนยังไงครับไม่เข้าใจ  ???

DDT2010:
หมายถึงเพี้ยนไปจากความเร็วจริงอ่ะครับ รถผมเดิมๆไมล์เข็มเพี้ยนประมาณ 15%
ขับอยู่ 80 km/h GPS วัดได้แค่ 65-66 km/h
เลยอยากรู้ว่าไมดิจิตอลของตัวใหม่นี่จะเพี้ยนประมาณกี่ % อ่ะครับ

pong212:
ตัวเก่า (เดิมๆนะ ล้อเดิม สเตอเดิม) ไมล์รถ 100  GPS  82.7   
                                                              120              100
                                                                150              130

ไมล์รถมันอ่อนกว่าความเร็วจริงครับ    เขาอยากรู้ว่าอ่อนหรือแข็งมากน้อยแค่ไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป