อยากได้ใบโอนรถจักรยานยนต์หนะครับ พอมีที่ให้downloadมั้ยครับ

(1/2) > >>

JAF:
คือผมจะขายรถ เวป ครับ ไม่มีเวลาไปขนส่งอยากจะมอบอำนาจให้เขาไปโอนเองครับ ต้องทำยังไงบ้างครับ

mayuct:
ใบโอนลอย ใบมอบอำนาจ สามารถหาซื้อได้ตามร้านขายเครื่องเขียนก็มีครับ หรือ เซิร์ชในอากู๋ว่าใบโอน ใบมอบอำนาจก็จะมีให้โหลดครับ

oatvoranat:
 >coooool
ไปขอที่ร้านขายรถก็ได้เค้ามีอยู่แล้วครับถ้ารู้จักครับ
ถ้าไม่รู้จักก็ให้ค่ากระดาษเขาบ้างก็ได้ครับ

Ravy 9:
เข้าไปโหลดในเวปขนส่งเลยมีให้โหลดหมดครับ ลองหาดู ผมก็โหลดจากในนี้แหล่ะ

แต่พอเขียนเสร็จไปทำธุรกรรมที่ขนส่งก็ยังโดนค่าใบคำร้อง 5 บาท ทั้งที่เรปริ้นไปเอง    :-X :-X :P :P

JAF:
 ;)ขอบคุณครับ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป